เดือนก่อนเป็นเดือนที่ครบรอบ 10 ปีที่ Path of Exile เปิดให้เล่นในโอเพ่นเบต้าค่ะ ดังนั้นเราจึงรวบรวมวิดีโอตัวอย่างภาคเสริมต่างๆ มาระลึกความทรงจำร่วมกัน หากคุณอยากย้อนดูอดีตของ Path of Exile อย่างละเอียด อย่าลืมอ่านโพสต์นี้ โพสต์นี้ และโพสต์นี้ที่เราย้อนมองเนื้อหาเก่าๆ ของเรากันนะคะ!

จากที่เราทิ้งท้ายกันไว้ในโพสต์ก่อนๆ ทางด้านบน เชิญชมวิดีโอตัวอย่างภาคเสริมจาก Betrayal เป็นต้นไปได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

ลีก Betrayal (3.5.0)

ลีก Synthesis (3.6.0)

ลีก Legion (3.7.0)

ลีก Blight (3.8.0)

Conquerors of the Atlas (ห้าผู้พิชิตสุดขอบโลก) และ Metamorph (3.9.0)

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม