สุดสัปดาห์นี้เราลดราคาเอฟเฟคแฟชั่นจากกล่องปริศนา Sanctum ค่ะ! เราลดราคาสินค้าแฟชั่นทุกชิ้นจากกล่องปริศนา Sanctum รวมถึงรูปแบบต่างๆ ของสินค้าแฟชั่นเหล่านี้ (เว้นแต่สัตว์เลี้ยงรูปโฉมต่ำช้า Winged) นะคะ! ลองดูสินค้าแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคากันได้ค่ะ

สัตว์เลี้ยงรูปโฉมต่ำช้า Winged ถูกวางจำหน่ายในร้านค้าในภายหลัง ดังนั้นสินค้าแฟชั่นนี้จึงไม่ลดราคาในตอนนี้ แต่จะลดราคาในงานลดราคาอื่นๆ ในภายภาคหน้าค่ะ

ไม่รู้ใช่ไหมคะว่าในกล่องนี้มีอะไรบ้าง? ลองดูของในกล่องกันได้ในวิดีโอทางด้านล่างนี้ค่ะ

หากคุณคิดไม่ตกว่าอยากได้อะไร ลองดูหมวกนักล่าสมบัติ Gold, แหวนนักอัญเชิญ Infernal, ถุงมือแผลถลอก Demonic และรองเท้าก้าวเพลิง Automaton ที่กำลังลดราคาอยู่ทั้งหมด โดยใช้ร่วมกับเสื้อเกราะกับผ้าคลุม Automaton, มีด Warlock และสกินอัญเชิญโครงกระดูก Demonic ในภาพทางด้านล่างนะคะ!

งานลดราคานี้จะดำเนินไปตั้งแต่เวลาของโพสต์นี้จนถึงวันจันทร์ที่ 5 มิถุนายน 2023 เวลา 20:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม