งานประกวดที่ซ่อนบททดสอบแห่งบรรพชนของเราใกล้สิ้นสุดลงแล้วค่ะ เราได้รับผลงานอันน่าทึ่งมามากมายเสียจนนาวาลีไม่อาจล่วงรู้ผู้ชนะได้เลยค่ะ! ลองดูไฮไลท์ที่ซ่อนกันได้ในวิดีโอด้านล่างนี้นะคะ

วิดีโอมีผลงานประกวดดังต่อไปนี้:
งานประกวดนี้เหลือเวลาส่งผลงานอีกไม่กี่วันนะคะ หากคุณได้รับแรงบันดาลใจจากที่ซ่อนธีมทวยเทพคารุยเหล่านี้ เชิญอ่านข้อมูลวิธีการส่งผลงานของคุณภายในกระทู้ต้นฉบับกันได้ค่ะ งานประกวดนี้จะปิดรับผลงานในวันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม เวลา 11:00 น. (หรือวันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม 2023 เวลา 0:00 น. ตามเขตเวลาในบัญชีของคุณ)
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม