งานประกวดพรสวรรค์ Affliction ของเรามาได้ครึ่งทางแล้วค่ะ ผู้เล่นพรสวรรค์สูงของเราคอยส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกกันไม่หยุดหย่อนเลย! เชิญชมผลงานเด่นกันได้ในข่าววันนี้นะคะ

คอสเพลย์คณะดนตรีก็อบลิน (Goblin Troupe Cosplay) - tinyxtato

สปอยล์

ตุ่มหนองไบล์ทในป่าวิเศษวิริเดียน (Blighted Pustules in the Viridian Wildwood) - Madly500

ขนมปังขิงร่างราชันในม่านหมอก (Gingerbread King in the Mists) - eemmbbeerr

สปอยล์

ไพ่ทาโร่ต์ Affliction (Affliction Tarot Cards) - NeiridaSama

สปอยล์

นักล่าปฐมกาล (Primal Huntress) - ReTiNiA

คุณยังเหลือเวลาอีกสองสัปดาห์ในการแสดงพรสวรรค์ในงานประกวดนี้นะคะ! คุณสามารถส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกได้ด้วยการนำผลงานมาโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม