เราเพิ่งประกาศผลผู้ชนะงานประกวดพรสวรรค์ Affliction ไปในสัปดาห์ที่ผ่านมาค่ะ! วันนี้เราขอประกาศพร้อมนำเสนอผู้ที่ได้รางวัลชมเชยเพิ่มเติมนะคะ เชิญชมกันได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

ขอขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกันอีกครั้งนะคะ! เราสนุกไปกับการดูผลงานทุกชิ้นของคุณจริงๆ! เราจะติดต่อผู้ที่ได้รับรางวัลชมเชยในเร็วๆ นี้เพื่อจัดการของรางวัลค่ะ

รางวัลชมเชย

• เลือกเอฟเฟครอยเท้าได้ 1 ชิ้น (เอฟเฟครอยเท้าแบบใดก็ได้จากร้านค้า)

ป่าวิเศษวิริเดียนในกล่อง (The Viridian Wildwood in the Box) ผลงานโดย aioattai

สปอยล์

ราชันในม่านหมอก (เวอร์ชันเมทัล) (King In The Mist (Metal Version)) ผลงานโดย Superpie43

สปอยล์

ตุ่มหนองไบล์ทในป่าวิเศษวิริเดียน (Blighted Pustules in the Viridian Wildwood) ผลงานโดย Madly500

สปอยล์

นักล่าปฐมกาล (The Primal Huntress) ผลงานโดย Lilith_The_DarkOne

สปอยล์

หยุดพักในป่าวิเศษ (Respite in the Wildwood) ผลงานโดย Kishimo

สปอยล์

ราชันในม่านหมอก (King in the Mists) ผลงานโดย dragon55676

สปอยล์

บัลลังก์ในม่านหมอก (Throne in the Mist) ผลงานโดย Bahuuba

สปอยล์

ทางเลือกเป็นของเจ้า (The Choice is Yours) ผลงานโดย Akira159

สปอยล์

ผู้คุ้มครองชายป่า (Warden of Eaves) ผลงานโดย Moon_Snail

สปอยล์

วิทช์ในป่าวิเศษ (Witch in the Wildwood) ผลงานโดย lolozori

สปอยล์

สำรวจป่าวิเศษ (Exploring the Wildwood) ผลงานโดย I_am_Yul

สปอยล์

Ascendant ผู้ติดโรคต้องสาป (An Afflicted Ascendant) ผลงานโดย OiKocchiKoi

สปอยล์
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม