เราเริ่มงานประกวดแฟนอาร์ต Necropolis ไปเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาค่ะ งานนี้เราเปิดโอกาสให้ชุมชนผู้เล่นได้สร้างสรรค์แฟนอาร์ตที่มีแรงบันดาลใจมาจากเนื้อหาใหม่ที่เพิ่มเข้ามาในภาคเสริม Necropolis เชิญชมผลงานบางส่วนกันได้ทางด้านล่างนี้นะคะ!

อริมอร์ ผู้คุมสุสาน (Arimor The Grave Keeper) ผลงานโดย Turn13ase

เออห์เทร็ด ทรชนจอมละโมบ (Uhtred, Covetous Traitor) ผลงานโดย Tinyxtato

ตะเกียงแห่งอริมอร์ (Lantern of Arimor) ผลงานโดย Steelsolider

ภาพวาดอริมอร์ (Arimor Drawings) ผลงานโดย Brooker_808

สปอยล์

ชุดเกราะเซ็ตครัสเตเชียน (Crustacean Armour Set) ผลงานโดย MIFonius

งานประกวดนี้ยังมีเวลาให้คุณได้แสดงพรสวรรค์อยู่พอสมควรนะคะ! คุณสามารถส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุกได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ

ขอให้โชคดีนะคะเอ็กไซล์!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม