งานประกวดแฟนอาร์ต Necropolis ยังไม่จบนะคะ งานนี้เปิดโอกาสให้ชุมชนผู้เล่นของเราได้ชิงของรางวัลต่างๆ ผ่านการสร้างสรรค์ผลงานแฟนอาร์ตที่เกี่ยวข้องกับเนื้อหาใหม่ที่เพิ่มเข้ามาในภาคเสริม Necropolis ค่ะ! เชิญชมผลงานบางส่วนกันได้ในข่าวด้านล่างนี้นะคะ!!

ถ่านไฟออลเฟลม (Embers of the Allflame) ผลงานโดย Huopatossu

อัลบัส อริมอร์ (Albus Arimor) เทค 1 และ เทค 2 ผลงานโดย lolozori

คราฟท์สุสาน (Gravecraft) ผลงานโดย Sabacu

Scion ในชุดของรางวัลภารกิจท้าทาย Mischievous Hawker (Scion in Mischievous Hawker Challenge Reward Set) ผลงานโดย GoldPoE

อัลบัส อริมอร์ (Albus Arimor) ผลงานโดย AzizFakeQQ

งานประกวดนี้จะเปิดรับผลงานอีกหนึ่งสัปดาห์นะคะ! ส่งผลงานมาร่วมสนุกกันได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ

โชคดีนะคะเอ็กไซล์!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม