เราได้วางจำหน่ายสกินอาวุธ Titan ในร้านค้าของเราแล้ว สกินอาวุธสุดหรูหราอันนี้จะมาแทนที่ภาพลักษณ์ของอาวุธมาตรฐานที่คุณถือไม่ว่าจะเป็นดาบ, กระบอง, หรือไม้พลอง ทั้งมือเดียวและสองมือ แล้วมันยังมีหน้าตาที่แตกต่างกันออกไปขึ้นอยู่กับชนิดของอาวุธสองมือที่คุณถืออีกด้วย และด้วยความใหญ่ของสกินนี้มันจึงทำให้ลวดลายสลักอันซับซ้อนระหว่างแผ่นเหล็กดูเด่นขึ้นมาทันที รับชมตัวอย่างได้จากวีดีโอด้านล่างและถ้าคุณชอบก็สามารถซื้อได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณกำลังมองหาเสื้อผ้าที่เข้ากันได้ดีกับสกินอาวุธ Titan ชิ้นนี้ เราขอแนะนำ เสื้อเกราะ Zenith และ โล่ Scarab เนื่องจากความปราณีตของการหลอมเหล็กของมัน ส่วนแฟชั่นช่องที่เหลือเราก็ขอแนะนำ เอฟเฟคตัวละคร Zenith ปีกแฟชั่น Sin and Innocence, รองเท้า Sin and Innocence, หมวก Illusionist, ถุงมือ Wasteland และ แฟชั่นติดหมวก Assassin Halo ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม