เมื่อเช้านี้เราได้ทำการปล่อยอัพเดท 3.4.3 ที่มีการปรับปรุง Delve และแก้บัคอื่นๆ ไปแล้ว ซึ่งคุณสามารถอ่าน patch notes ตัวเต็มได้ คลิกที่นี่ ค่ะ ส่วนแพท 3.4.3 ของ Xbox One จะตามมาสัปดาห์หน้านะคะ

พร้อมกันนี้ เราได้ทำการลดราคากระหน่ำ ปีก และ แฟชั่นติดหลัง อื่นๆ อีกกว่า 60 ชิ้นเลยค่ะ ใครที่กำลังรอปีก Sin and Innocence Wings ลดราคาอยู่ นี่คือโอกาสแล้วค่ะ และยังมีของแฟชั่นลดราคาอื่นๆ อีกมากมาย ลองไปเลือกชมและเลือกซื้อกันได้ คลิกที่นี่ เลยค่ะ

โปรดทราบว่า ปีก Magma Wings และ Necrotic Wings ที่พึ่งมาใหม่ ไม่อยู่ในรายการลดราคาครั้งนี้นะคะ

การลดกระหน่ำครั้งนี้เริ่มต้น ณ ตอนนี้ ถึง วันอังคารที่ 25 กันยายน 2018 เวลา 0:00 (ตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หรือก็คือ วันอังคาร ที่ 25 กันยายน เวลา 16:00 (เวลามาตรฐานนิวซีแลนด์) นี้นะคะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม