วันนี้เราได้ปล่อยแพท 3.6.2 ที่มีการปรับปรุงและแก้ไขปัญหาหลายประการซึ่งคุณสามารถอ่านแพทโน้ตได้ ที่นี่

และเราภูมิใจเสนอเอฟเฟคสกิล Celestial Cat Soulrend ที่จะปล่อยฝูงแมวอวกาศที่ดุร้ายเข้าจู่โจมศัตรู
รับชมตัวอย่างจากวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อ ค่ะ

ถ้าหากคุณไม่ใช่ทาสแมว ก็ยังมีชุดเกาะเซ็ต Gargoyle มาใหม่ด้วยนะคะวันนี้!
นอกจากการออกแบบที่มีสไตล์และเอฟเฟคไฟที่มีอยู่ในตัวของมันแล้ว
ชุดเกราะเซ็ตทำจากเหล็กชุดนี้ยังมาพร้อมปีกเล็กๆและหางยาวที่ขยับได้ด้วยค่ะ!
รับชมตัวอย่างจากวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อ ค่ะ

นอกจากนี้ สุดสัปดาห์นี้เรายังได้จัดงานลดราคาคลังเก็บของ ที่มีคลังเก็บของมากมายในราคาพิเศษ
นอกจาก คลังสะสมไอเทมยูนิค ที่มาใหม่แล้ว คลังเก็บของชนิดอื่นๆได้มีการลดราคาทั้งหมดค่ะ!
โดยมีคลัง Fragment, Map, Premium Bundles, Premium Quad, Essence, Divination, Currency และ คลังเก็บของกิลด์!
คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าราคาพิเศษในร้านค้านะคะ

งานลดราคาครั้งนี้จะจบลงวันที่ 26 มีนาคม 2019 เวลา 10:00 (เวลาประเทศไทย)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! แล้วพบกันใหม่สัปดาห์หน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม