เราได้วางขายเอฟเฟคที่ซ่อน Doomcrow ในร้านค้าแล้วนะคะ!
เอฟเฟคนี้มีสามรูปแบบให้เลือกใช้ตามสไตล์ตั้งแต่หมอกที่มีขนนกปลิวว่อนไปจนถึงหมอกวนสีแดงดำค่ะ
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

หากคุณกำลังแต่งที่ซ่อนให้ดูมืดมนเราขอแนะนำให้ใช้เอฟเฟคที่ซ่อน Doomcrow พร้อมกันกับ Blood Rain Decoration, Blood and Bone Decoration, และMalachai Heart Decoration
หากคุณกำลังมองหาสัตว์เลี้ยงที่เข้ากัน Blood Guard Pigeon หรือ Blood Guard Raven Pet ขอเป็นตัวเลือกที่เข้ากันได้ดีค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม