ทุกอย่าง 50

เราได้นำสินค้ามากมายหลายชนิดมาจัดงานลดราคา 50 แต้ม! ซึ่งในงานมีสินค้าแฟชั่นร่วมรายการกว่า 200 ชนิดในราคาพิเศษไม่เกิน 50 แต้มเท่านั้น
ภายในงานคุณจะพบกับ เอฟเฟคสกิล, หมวกแฟชั่น, สัตว์เลี้ยง, เอฟเฟคอาวุธ, ของตกแต่งที่ซ่อน และอื่นๆอีกมากมาย!
เลือกซื้อสินค้าที่ร่วมรายการได้ คลิกที่นี่ ค่ะ

งานลดราคาครั้งนี้เริ่มต้น ณ บัดนี้จนถึงวันที่ 4 มิถุนายน 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย)

หากคุณกำลังมองหาแต้มเพื่อเลือกซื้อสินค้าอยู่แล้วล่ะก็ เราขอแนะนำ Legion Supporter Packs ใหม่ล่าสุดค่ะ!

กล่องปริศนา Glimmerwood

เพื่อให้งานทุกอย่าง 50 เป็นที่น่าพอใจมากขึ้น (มีสัตว์เลี้ยง Weta กันกี่ตัวแล้วล่ะ เอ็กไซล์?) และเพื่อเป็นการขอบคุณทุกคนที่สนับสนุนมาโดยตลอด เราจึงจะมอบ กล่องปริศนา Glimmerwood ให้กับทุกคนที่ใช้แต้มซื้อสินค้าในร้านค้าค่ะ
ข้อเสนอนี้สามารถใช้ได้ทั้งบน PC และเครื่องคอนโซล

หมายเหตุ: คุณสามารถรับกล่องปริศนา Glimmerwood จากข้อเสนอนี้ได้เพียงบัญชีละหนึ่งกล่องเท่านั้น
การซื้อสินค้าหลังจากได้รับไปแล้วหนึ่งกล่อง จะไม่ได้รับกล่องปริศนาเพิ่มนะคะ
การซื้อ supporter pack ไม่ถือเป็นการใช้แต้มและจะไม่ได้รับกล่องปริศนาฟรี
แต่ว่าการใช้งานแต้มที่ได้รับจากมันเพื่อซื้อสินค้าถือว่าเป็นการใช้แต้มซึ่งจะได้รับกล่องปริศนาฟรีหนึ่งกล่องค่ะ

ข้อเสนอนี้จะหมดเขตวันที่ 8 มิถุนายน 2019 เวลา 3:00 (เวลาไทย)

อีกเรื่องหนึ่งนะคะ ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป กล่องปริศนาที่เราวางขายจะไม่หมดเขตพร้อมภาคเสริมใหม่แล้ว แต่พวกมันจะหมดเขตเมื่อกล่องปริศนาอันใหม่วางขายแทนค่ะ
นั่นหมายความว่ากล่องปริศนา Glimmerwood จะไม่หมดเขตพร้อมกับการเปิดของ Legion และคุณจะยังซื้อมันได้จนกว่ากล่องปริศนาแบบใหม่จะเริ่มวางขาย (ส่วนใหญ่เราจะเริ่มวางขายแบบใหม่หลังจากเปิดภาคเสริมใหม่ไปแล้ว)

สัปดาห์หน้าจะมีอะไรบ้าง

สัปดาห์หน้าเราจะทำตามแผนการออกข่าวก่อนการเปิดภาคใหม่ตามปกติของเรา ในกรณีที่คุณไม่รู้ด้านล่างนี้คือรายการค่ะ (กำหนดการนี้เป็นไปตามวันทำงานจันทร์ถึงศุกร์ของนิวซีแลนด์ซึ่งตรงกับเวลาไทยพอดีค่ะ)

• จันทร์: ของรางวัลภารกิจท้าทาย Legion
  • อังคาร: ประกาศจากผู้พัฒนาเกี่ยวกับการปรับสมดุลใน 3.7.0
  • พุธ: 3.7.0 Patch Notes, ตารางพาสซีฟ, และข้อมูลไอเทมฟิลเตอร์
  • พฤหัส: ข้อมูลเจมใหม่ (ที่เลเวล 20 และคุณภาพ 20%)
  • ศุกร์: สิ่งที่จะเกิดขึ้นหลังจาก Legion เปิด และเป็นไปได้ก็อาจจะมีการปล่อยให้โหลดแพทล่วงหน้าทาง torrent!

นอกจากนี้ Chris จะปรากฏตัวในรายการ Baeclast ในวันเสาร์ที่ 1 มิถุนายนเวลา 15:00 น (เวลาไทย) เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับภาคเสริม Legion ด้วยนะคะ อย่าลืมติดตามรับชมสดๆได้ที่ https://www.twitch.tv/tarkecat ค่ะ!

ลีก Synthesis และ กิจกรรม Synthesis Flashback

ลีก Synthesis และกิจกรรม Synthesis Flashback บน PC จะจบลงในวันอังคารที่ 4 มิถุนายน เวลา 5:00 น ไทย คุณจึงเหลือเวลาอีกไม่ถึงสัปดาห์ที่จะทำภารกิจท้าทายให้ครบและทำอันดับให้กับตัวละครใน Flashback ของคุณค่ะ!

กิจกรรม Synthesis Flashback บนเครื่องคอนโซลก็จะจบลงในเวลาเดียวกัน แต่ว่าลีก Synthesis บนเครื่องคอนโซลจะจบลงพร้อมกับการเปิดของภาคเสริม Legion ค่ะ

สัปดาห์หน้าเราจะบอกลากับ หมวกลีก Synthesis แล้วนะคะ หากคุณชอบลีก Synthesis และกิจกรรม Flashback อย่าลืมซื้อมันไว้ก่อนที่มันจะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลค่ะ!

รับเอฟเฟคแฟชั่นฟรีกับ Twitch Prime

โปรโมชั่น Twitch Prime ที่สองของเราได้เริ่มไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ซึ่งมีสินค้าแฟชั่น Divine Herald Effect, Divine Ice Crown, และ Divine Sign แจกฟรีสำหรับสมาชิก Twitch Prime ค่ะ
ข้อเสนอนี้จะมีไปจนถึงวันที่ 23 มิถุนายนสำหรับผู้ที่เป็นเจ้าของบัญชี Path of Exile ในเซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เนชั่นแนลของเรา
ศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับโปรโมชั่นนี้ได้ ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ แล้วพบกันใหม่สัปดาห์หน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม