เราได้วางขายเอฟเฟคสิงสร้อย Purple Crystal ใหม่ล่าสุดในร้านค้าแล้ว น้ำมันไปสิงไว้ในสร้อยของคุณแล้วแฟชั่นนี้จะอัญเชิญวิญญาณผลิตสีม่วงขึ้นมาเหนือหัวของคุณเป็นครั้งคราว รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ลองใช้มันคู่กับ ชุดเกราะเซ็ต Purple Crystal, กระโหลกม่วง, ผ้าโพกหัวดำสนิท และ เอฟเฟคตัวละคร Madcap สำหรับอาวุธที่เข้ากันเราขอแนะนำ สกินอาวุธ Darkprism คู่กับ เอฟเฟคอาวุธ Lavender

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม