จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อเรานำสกิลที่นิยมที่สุดมาใส่สกินรูปแบบที่นิยมที่สุดด้วย? เอฟเฟค Celestial Cyclone ได้ลงมาจากหมู่ดาราเพื่อมาวางขายในร้านค้าแล้วค่ะ! รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ!

เรารู้ว่าหลายคนยังไม่หนำใจกับแฟชั่นอวกาศ และการแต่งชุดอวกาศเต็มตัวก็ไม่ทำให้ดูเขินแต่อย่างใด เราจึงขอแนะนำแฟชั่นต่างๆเหล่านี้ค่ะ: ชุดเกราะเซ็ต Celestial, หมวกฮู้ด Celestial, เอฟเฟคตัวละคร Celestial และแน่นอนที่ขาดไปไม่ได้ ปีก Celestial!

และเช่นเคย ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม