เราได้วางขายเอฟเฟคสกิลใหม่ Celestial Leap Slam ในร้านค้าแล้ว มันถูกออกแบบมาในรูปแบบอวกาศ เอฟเฟคนี้จะทำให้เจมของคุณมีภาพลวงตาคล้ายกับการวาร์ป เพราะมันทำให้ตัวละครของคุณหายไปชั่วขณะเมื่อทำการกระโดด รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

สำหรับชุดที่ไม่ใช่เซ็ต celestial ทั้งหมดแต่เข้ากันได้ดีเราขอแนะนำ ชุดเกราะเซ็ต Elder คู่กับ หมวกฮู้ด Celestial, แฟชั่นติดหมวก Darkprism, สกินอาวุธ Darkprism, เอฟเฟคอาวุธ Celestial และ เอฟเฟคตัวละคร Purple

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม