เราได้วางจำหน่ายปีกแฟชั่น Stygian Phoenix ในร้านค้าแฟชั่นของเราแล้ว สินค้าแฟชั่นตัวนี้มีลายขนนกสีฟ้าสว่างเริ่มตั้งแต่โคนของไอเทมไปจนถึงส่วนด้านบนของปีกและปล่อยควันสีฟ้าออกมาทำให้ปีกนี้ขยับอยู่ตลอดเวลา รับชมของจริงได้ในวีดีโอตัวอย่างด้านล่างและถ้าหากถูกใจคุณก็สามารถไปยังร้านค้าแฟชั่นเพื่อซื้อไว้เป็นเจ้าของได้ที่นี่ค่ะ

ปีกแฟชั่น Stygian Phoenix ไม่ว่าจะใส่คู่กับอะไรก็ดูดีไปหมด ยกตัวอย่างเช่น ชุดเกราะเซ็ต Mageguard, หมวก, Boots และถุงมือ Stygian, ปีกติดหมวก Arcane Victorious, เอฟเฟคตัวละคร Mystic และ เอฟเฟคอาวุธ Azure

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม