เราได้วางจำหน่ายสกิน Stygian Flame Dash ลงในร้านค้าแฟชั่นของเราแล้ว เอฟเฟคแฟชั่นนี้จะมาเปลี่ยนสีของอนิเมชั่นมาตรฐานสกิล Flame Dash และ พื้นไฟของมันด้วยสีฟ้าดำ Stygian ของเรา และเพิ่มเงาปีศาจที่จะเคลื่อนไหวไปกับคุณเมื่อทำการพุ่งตัวค่ะ หากต้องการดูของจริงสามารถรับชมได้จากวีดีโอด้านล่างและหากถูกใจ Stygian Flame Dash คุณก็สามารถซื้อได้จากร้านค้าของเราที่นี่ค่ะ

หากคุณกำลังมองหาชุดเกราะเท่ๆที่เข้ากันกับเอฟเฟคใหม่นี้ เราขอแนะนำชุดเกราะเซ็ตและเอฟเฟคอาวุธ Sentinel จาก แพ็คสนับสนุน Sentinel Overlord ของเรา, ปีกแฟชั่น Stygian, วงแหวน Arcane และ เอฟเฟคตัวละคร Sin ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม