ฤดูการเก็บเกี่ยวได้เริ่มขึ้นแล้ว และเราทราบดีว่าทุกคนจะต้องอยากเสริมความสวยงามให้กับสกิลที่ทุกคนใช้อย่างแน่นอน จะมีวิธีไหนดีไปกว่าการใส่เอฟเฟค Celestial ใหม่ล่าสุดให้กับ Molten Strike, Tectonic Slam และ Ice Nova กันล่ะ! รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ที่นี่ค่ะ

เอฟเฟคเหล่านี้เข้ากันได้ดีกับแฟชั่น Celestial อื่นๆตัวอย่างเช่น Celestial Armour Set, Celestial Wings เพิ่งทักใครใช้อาวุธสองมือ บางทีคุณอาจจะชอบ Darkprism Weapon Skin หรือ Celestial Staff เพื่อให้เข้ากันได้กับบิวด์นะคะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม