ชุดเกราะเซ็ต Dark Magic จะทำให้เอ็กไซล์ของคุณกลายเป็นสิ่งมีชีวิตลึกลับที่ร่างกายปกคลุมไปด้วยเส้นพลังสีฟ้าสูบฉีด รับชมตัวอย่างได้จากวีดีโอด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ที่นี่ค่ะ

และเพื่อให้แฟชั่นนี้ดูบาดตาบาดใจมากขึ้นเราขอแนะนำให้ใส่มันพร้อมกันกับแฟชั่น Dark Magic ชิ้นอื่นที่เพิ่งวางจำหน่ายไปในสัปดาห์นี้อย่าง Dark Magic Wings และ Weapon Effect ค่ะ หากคุณกำลังมองหาเอฟเฟคตัวละครที่เข้ากันได้ดีเราขอแนะนำ Sin Character Effect เมื่อใส่ตามนี้แล้วจะออกมาตามตัวอย่างด้านล่าง:

และสุดสัปดาห์นี้เรายังได้จัดงานลดราคาคลังเก็บของขึ้นอีกด้วย ซึ่งมีคลังเก็บของมากมายวางจำหน่ายในราคาพิเศษไม่ว่าจะเป็น คลัง Delve, คลังสะสมไอเทมยูนิค, คลังเก็บชิ้นส่วน, คลังเก็บแผนที่, คลังพรีเมี่ยมชุดสุดคุ้ม, คลังพรีเมี่ยมยักษ์, คลังเก็บเอสเซ้นส์, คลังไพ่พยากรณ์, คลังเก็บเงินตรา, และคลังกิลด์ (ระบบ PC เท่านั้น)! และตามที่เราได้กล่าวถึงแล้วเมื่อต้นสัปดาห์ว่าคลัง Delirium, Blight และ Metamorph จะมีการลดราคาในอีกสามสัปดาห์ข้างหน้านะคะ ในระหว่างนั้นคุณสามารถเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาในปัจจุบันได้ที่นี่ค่ะ

งานลดราคาครั้งนี้จะมีไปตลอดทั้งสัปดาห์และจะสิ้นสุดลง วันอังคารที่ 30 มิถุนายน 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม