การโจรกรรมได้เริ่มต้นขึ้นแล้วนะคะและเราก็รู้ว่าทุกคนชอบเพิ่มความสวยงามให้กับสกิลที่ตนใช้ มันจึงไม่มีวิธีไหนดีไปกว่าการหยิบเอฟเฟคสกิลใหม่จากซีรีส์ Illusionist ที่สร้างมาเพื่อสกิล Ice Nova และ Glacial Cascade มาใช้อีกแล้วล่ะค่ะ! รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ที่นี่ค่ะ

สินค้าทั้งสองชิ้นเข้ากันได้ดีกับสินค้าแฟชั่นจากซีรีย์ Illusionist อย่างชุดเกราะเซ็ต Illusionist, แฟชั่นติดหลัง Illusionist, สกินดาบ Illusionist และเอฟเฟคอาวุธ Illusionist

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม