หากคุณต้องการให้เอ็กไซล์ของคุณดูเกรียงไกรห้ามพลาดเอฟเฟคตัวละคร Maraketh ใหม่ล่าสุดชิ้นนี้! มงกุฎสีทองส่องแสงประกายที่ลอยอยู่เหนือหัวตัวละครของคุณจะส่องสว่างให้กับชุดแฟชั่นที่คุณใส่ รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

หากคุณกำลังมองหาเสื้อผ้าที่เข้ากันได้กับสไตล์ของเอฟเฟคใหม่ชิ้นนี้เราขอแนะนำชุดเกราะเซ็ต Miracle คู่กับแฟชั่นติดหลัง Illusionist, สกินอาวุธ Illusionist และเอฟเฟคอาวุธ Temple ใหม่ล่าสุด

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม