หมวกแบบพิเศษ Frost Viking เพิ่มทางเลือกให้คุณปรับแต่งชุด Frost Viking ของคุณไปอีกขั้นนะคะ หากคุณอินกับธีมไวกิง คุณอาจชอบเอฟเฟคติดหมวก Frost Viking ชิ้นใหม่ที่จะสร้างเสริมความดิบเถื่อนให้กับหลายต่อหลายชุดของคุณค่ะ คุณสามารถรับชมวิดีโอด้านล่างนี้ หรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าของคุณนะคะ

หมวกแบบพิเศษ Frost Viking นั้นเข้ากับสินค้าแฟชั่น Frost Viking ชิ้นอื่นๆ ได้ดีค่ะ อย่างเช่นชุดเกราะเซ็ตและเอฟเฟคติดหลัง นอกจากนี้คุณยังสามารถลองใช้เอฟเฟคติดหมวก Frost Viking ไปกับชุดเกราะเซ็ต Arctic CrystalCloak กับเอฟเฟคอาวุธ Ice หรือชุดเกราะเซ็ต Gloom, ปีก Gloom และเอฟเฟคอาวุธ Sin ได้นะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม