ในวันที่ 29 กับ 30 พฤษภาคม สมาชิกชุมชน สตรีมเมอร์ กับนักแข่งมืออาชีพผู้หนึ่งอันได้แก่ Havoc616 จะจัดกิจกรรม Havoc Blast ขึ้นมาค่ะ! ในช่วงการแข่งขันสี่ครั้งตลอดทั้งสองวันนี้ แต่ละทีมจะแข่งขันกันเพื่อชิงแต้มในลีกส่วนตัว Ultimatum นั่นเอง ผู้ชนะจะได้รับเงินรางวัลจากการระดมทุน รวมถึงสินค้าแฟชั่นจากพวกเรานั่นเองค่ะ

กำหนดการ
โปรดทราบ: เวลาดังต่อไปนี้ถูกแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ
เริ่มวันที่ 1: วันเสาร์ที่ 29 พฤษภาคม 2021 เวลา 7:00 (มีการเคาท์ดาวน์ไว้ ที่นี่)
เริ่มวันที่ 2: วันอาทิตย์ที่ 30 พฤษภาคม 2021 เวลา 7:00 (มีการเคาท์ดาวน์ไว้ ที่นี่)

ของรางวัล:
หากท่านอยากรับชมบรรยากาศการแข่งขันแบบสดๆ RaizQT จะเป็นพิธีกรให้กับกิจกรรมนี้ใน แชนแนล Twitch ของเขาค่ะ นอกจากนี้จะมีการอัพโหลดวิดีโอไฮไลท์เอาไว้ที่แชนแนล YouTube ของ Havoc616 อีกด้วยนะคะ

คลิกที่นี่เพื่ออ่านรายละเอียดต่างๆ เกี่ยวกับกิจกรรมนี้, การเข้าร่วม, กฎกติกา, ระบบแต้ม, ของรางวัล, หรือเพื่อร่วมบริจาคเป็นเงินรางวัลให้กับกิจกรรมนี้ค่ะ นอกจากนี้ท่านยังสามารถเข้าร่วมดิสคอร์ดของชุมชนนักแข่ง Path of Exile ได้ที่นี่อีกด้วยนะคะ

ขอขอบคุณสมาชิกจากชุมชนผู้เล่นเหล่านี้ Faderon, Brittleknee, SK_Gunoo, Muqve, Xayazi, Nerfox กับ Pertinax ที่ร่วมกันทำงานอยู่เบื้องหลังเพื่อให้กิจกรรมนี้ออกมาเป็นจริงได้นะคะ

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมทุกท่านโชคดีมีชัยค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม