อัญเชิญโซ่ตรวนจากนรกมารั้งตรึงศัตรูของท่านด้วย Demonic Ensnaring Arrow ชิ้นใหม่! เอฟเฟคแฟชั่นนี้จะล่ามศัตรูของท่านไว้กับเหล่าผู้ที่อาศัยใต้พิภพ ซึ่งเหมาะไปกับการใช้คู่ไปกับชุดธีมปีศาจต่างๆ ค่ะ! ท่านสามารถรับชมวิดีโอทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อสินค้าของท่านได้ที่นี่ค่ะ

ท่านสามารถใช้เอฟเฟค Demonic Ensnaring Arrow ควบคู่ไปกับชุดเกราะเซ็ต Demonic, ปีก Demon, เอฟเฟคอาวุธ Demonic และคันธนูกับซองธนู Infernal ดังที่แสดงภาพทางด้านล่างนี้ค่ะ

ขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม