เราจะจัดงานลดราคาสินค้าแฟชั่นยอดฮิตขนานใหญ่ รวมถึงธีม Celestial, Stygian และ Glimmerwood กันในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ท่านสามารถรับชมเอฟเฟคแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคาได้ ที่นี่ค่ะ งานลดราคาจะสิ้นสุดลงในวันอังคารที่ 31 สิงหาคม 2021 เวลา 0:00 น. (วันเวลาดังกล่าวถูกแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน)

ท่องดวงดาราไปด้วยเอฟเฟคสร้างพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์ Celestial! ด้วยดาวฤกษ์สีทอง กับกาแล็คซี่ที่มีสีสันจากห้วงอวกาศ เอฟเฟคแฟชั่นชิ้นนี้จะเปลี่ยนลุคทั่วไปของสกิลนี้ค่ะ ท่านสามารถรับชมเอฟเฟคนี้ได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

หากท่านชื่นชอบธีม Celestial ท่านอาจสนใจ ชุดเกราะเซ็ต Starfall, ผ้าคลุม Starfall, เอฟเฟคอาวุธ Starfall และ สกินอาวุธ Nightfall

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่า!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม