งานประกวดที่ซ่อนของเราจบลงตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว ทางเราใช้เวลาหลายต่อหลายวันไปกับการตรวจที่ซ่อนต่างๆ ที่มีความสร้างสรรค์และความน่าทึ่งหลายต่อหลายแห่งนะคะ เราพร้อมประกาศผลผู้ชนะแล้วค่ะ!

เชิญชมวิดีโอเหล่าผู้ชนะทางด้านล่างนี้นะคะ!

ผู้ชนะเลิศสามอันดับแรก

ของรางวัล
  • รูปประจำตัวในเว็บบอร์ดแบบเฉพาะตัวที่สร้างจากที่ซ่อนของท่านส่วนหนึ่ง
  • ป้ายเว็บบอร์ดผู้ชนะงานประกวดที่ซ่อน
  • หนังสือภาพศิลปะ Path of Exile พร้อมลายเซ็น
  • เลือกเสื้อยืด Path of Exile ได้สองตัว (ลาย Chaos Orb, Shaper หรือ Untainted Paradise)*
  • พวงกุญแจ Chaos Orb
  • โปสเตอร์บรูตัส
  • เลือกชุดเกราะเซ็ตได้หนึ่งชุด (ชุดเกราะเซ็ตใดก็ได้จากร้านค้า)
  • เลือกเอฟเฟคอาวุธได้หนึ่งชิ้น (เอฟเฟคอาวุธชิ้นใดก็ได้จากรายการด้านล่าง)
  • เลือกเอฟเฟคหมวกได้หนึ่งชิ้น (เอฟเฟคอาวุธชิ้นใดก็ได้จากรายการด้านล่าง)
  • Sunken Lair of Arakaali (รังใต้น้ำของอาราคาลี) ผลงานโดย MadMurphy123
  • God Hand Sacrifice (การบูชายัญหัตถ์เทวา) ผลงานโดย SoLPoe
  • Ye Ol' Tavern (โรงเหล้าทั่วไป) ผลงานโดย Myra9

ผู้ชนะอันดับที่ 4-5

ของรางวัล
  • หนังสือภาพศิลปะ Path of Exile พร้อมลายเซ็น
  • เลือกเสื้อยืด Path of Exile ได้สองตัว (ลาย Chaos Orb, Shaper หรือ Untainted Paradise)*
  • เลือกชุดเกราะเซ็ตได้หนึ่งชุด (ชุดเกราะเซ็ตใดก็ได้จากร้านค้า)
  • เลือกเอฟเฟคอาวุธได้หนึ่งชิ้น (เอฟเฟคอาวุธชิ้นใดก็ได้จากรายการด้านล่าง)
  • เลือกเอฟเฟคหมวกได้หนึ่งชิ้น (เอฟเฟคอาวุธชิ้นใดก็ได้จากรายการด้านล่าง)
  • Hades Gate (ประตูฮาเดส) ผลงานโดย Max34
  • Flowers of the Dross (ดอกไม้แดนเศษเหล็ก) ผลงานโดย G4nzo

ผู้ชนะอันดับที่ 6-10

ของรางวัล
  • Waterworld (วอเตอร์เวิล์ด) ผลงานโดย TallBird
  • Northern Town Adventurer's Guild (กิลนักผจญภัยแห่งหมู่บ้านแดนเหนือ) ผลงานโดย OrcFace
  • Mystical Forest (Moonlit) (ป่าลี้ลับประดับแสงจันทร์) ผลงานโดย Zhaoj12
  • AzureTech: The New Source (อะซูร์เทค: แหล่งใหม่) ผลงานโดย SoLPoe
  • Endless Sands Hideout (ที่ซ่อนทรายไร้ที่สิ้น) ผลงานโดย Synopsis

ผู้ชนะอันดับที่ 11-20

ของรางวัล
  • Celestial Lotus Theme (ธีมดอกบัวดารา) ผลงานโดย predator0220
  • Aether Generator Room (ห้องเครื่องผลิตอีเธอร์) ผลงานโดย hibikiltd
  • Chayula's Sanctum (สถานพำนักของชายูล่า) ผลงานโดย keldemahll
  • Eldritch Blood God (เทวาโลหิตผู้ผิดธรรมชาติ) ผลงานโดย jazael
  • Ice Tower (หอคอยน้ำแข็ง) ผลงานโดย Max34
  • Space Expedition Hideout (ที่ซ่อนกองสำรวจอวกาศ) ผลงานโดย PussyGuard
  • Kalguuran Hall (โถงคาลเกอร์) ผลงานโดย Susihukka5
  • Night of the Hunt (คืนแห่งการออกล่า) ผลงานโดย Twenty2wo
  • Pool of Creation (บ่อน้ำแห่งการสรรค์สร้าง) ผลงานโดย dr4gone
  • Tane's Expedition (กองสำรวจของทาเน) ผลงานโดย Fightmusician

*เราขอแจ้งให้ทราบว่าเสื้อยืดลายดังเหล่ามีจำนวนเสื้อขนาดต่างๆ ที่จำกัด และเราอาจต้องส่งลายอื่นมาแทน ในกรณีนี้เราจะติดต่อกับท่านเพื่อให้ท่านได้เสื้อตามที่ท่านต้องการค่ะ

รางวัลสินค้าแฟชั่น

ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกท่านด้วยค่ะ! เราจะติดต่อท่านเพื่อจัดของรางวัลให้ท่านในเร็วๆ นี้นะคะ ขอขอบคุณทุกท่านมากๆ ที่ส่งที่ซ่อนมาร่วมสนุกกันนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม