หากคุณชื่นชอบให้เอ็กไซล์มีลุคสีม่วง อย่าพลาดสกินอาวุธ Direblade ใหม่ของเราค่ะ! เอฟเฟคแฟชั่นชิ้้นนี้จะเปลี่ยนภาพลักษณ์ของมีด, ไม้กายสิทธิ์, กรงเล็บ, ดาบ, ขวาน, กระบอง, ธนู หรือ ซองธนูของคุณให้กลายเป็นอาวุธคริสตัลที่แผ่พลังงานสีม่วงออกมา คุณสามารถรับชมภาพลักษณ์ของสกินนี้บนอาวุธต่างๆ ได้ด้วยการรับชมวิดีโอนี้ หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณต้องการหาชุดมาสวมใส่คู่ไปกับสกินอาวุธ Direblade เราขอแนะนำให้ลอง ชุดเกราะเซ็ต Darkshard ร่วมไปกับ หมวก Nightfall, ปีก Nightfall และ เอฟเฟคตัวละคร Darkshard

ขอขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม