ดาวเด่นของวันนี้คือเอฟเฟคโล่วายุ Celestial ค่ะ! การเข้ามาของเอฟเฟคนี้ถือเป็นการฉลองครบรอบ 10 ปีที่สกิลนี้เข้ามาใน Path of Exile ค่ะ! รับชมวิดีโอได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

เอฟเฟคโล่วายุ Celestial จะเปลี่ยนแปลงเอฟเฟคโล่วายุ (Tempest Shield) ทั่วไปให้ยิงสายฟ้าจากห้วงจักรวาล ซึ่งเข้ากันได้ดีกับสินค้าแฟชั่นห้วงจักรวาลต่างๆ อย่างชุดเกราะเซ็ต Celestial Necrolord, ปีก Nightfall และสกินอาวุธ Nightfall!

ลองดูการใช้เอฟเฟคเหล่านี้ร่วมกันทางด้านล่างค่ะ!

เราเดินทางมาไกลแสนไกลจากวันที่เกมนี้มีโล่วายุค่ะ หากอยากกลับไปย้อนดูอดีต ลองรับชมรายละเอียดแพทช์ 0.9.6ตอนที่สกิลนี้ถูกเพิ่มเข้ามาในเกมดูไหมคะ?

ขอบคุณค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม