เราจัดงานลดราคาเอฟเฟคสกิลในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! คุณสามารถรับชมเอฟเฟคทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ งานลดราคาเอฟเฟคตสกิลลดราคาจะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2022 เวลา 19:00 น. (เวลานี้ถูกแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

แปลงกายเป็นนักรบพิศวงไปด้วยชุดเกราะเซ็ต Mercurial ชุดใหม่! ชุดเกราะเซ็ตแฟชั่นชุดนี้ประกอบด้วยผ้าคลุมสีดำพร้อมชุดเกราะเหล็ก รับชมชุดนี้ได้ทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ!

รับชมการแต่งกายด้วยชุดเกราะเซ็ต Mercurial รวมกับเอฟเฟค Mercurial ชิ้นอื่นๆ ที่ออกมาในสัปดาห์นี้ได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ โดยเอฟเฟคเหล่านี้ประกอบไปด้วยเอฟเฟคตัวละคร Mercurial กับเอฟเฟคอาวุธ Mercurial นั่นเอง!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม