เราจะจัดงานลดราคาสินค้าแฟชั่นจากกล่องปริศนา Atlantis ในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! รับชมสินค้าต่างๆ จากภายในกล่องนี้ได้ทางวิดีโอทางด้านล่าง หรือรับชมสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณต้องการแต้มมาใช้ในงานลดราคาครั้งนี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Archnemesis, คอร์ และ Scourgeนะคะ!

ท้ายที่สุด อย่าลืมนะคะว่างานท้าแข่งประจำคลาสของ Zizaran จะเริ่มขึ้นในสุดสัปดาห์นี้! คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมนี้ได้ที่นี่ค่ะ

ขอขอบคุณมากๆ ค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม