เราเริ่มจัดงานประกวดออกแบบเสื้อยืดมาไม่กี่สัปดาห์ก่อน วันนี้เรามีไอเดียเจ๋งๆ จากชุมชนผู้เล่นมานำเสนอให้ทุกคนดูกันค่ะ มารับชมกันทางด้านล่างนะคะ!

Meowlock

LOSTVM

AnTiMtR

rapoza001

Tyukid

เครื่องปิ้งขนมปังของทูโคฮาม่าเสียบปลั๊กเข้ากับโทเทมในพื้นหลัง โดยมีวิทช์อยู่ตรงพื้นหน้าที่ใช้ไม้กายสิทธิ์ (ในมือข้างหนึ่ง) ทาเนยจำนวนมากลงไปในขนมปังของเธอ (ในมืออีกข้างหนึ่ง) ตัวหนังสือทางด้านล่างเขียนเอาไว้ว่า “เนย มาก ไป” (Too. Much. Butter.)

ickmyung

Karnaros

dmafeb

งานประกวดยังไม่จบนะคะ ยังเหลือเวลาอีกไม่กี่สัปดาห์ค่ะ! อย่าลืมโพสต์ไอเดียกับดีไซน์ของคุณเอาไว้ในกระทู้งานประกวดที่นี่กันนะคะ! ขอให้โชคดีค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม