เรามาทำให้ศัตรูตาบอดกันดีกว่าด้วยแสงสีฟ้าและม่วงที่เปล่งประกายออกมาจากดาบและลูกศรจากเอฟเฟคสกิล Shadowstalker Elemental Hit ใหม่ล่าสุด ถ้าคุณสนใจลองรับชมวีดีโอตัวอย่างด้านล่างดูก่อน หรือถ้าต้องการซื้อสินค้าก็สามารถทำได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณอยากได้ไอเดียว่าสินค้าแฟชั่นชิ้นไหนเข้ากันได้ดีกับ Shadowstalker Elemental Hit บ้างล่ะก็ เราขอแนะนำ เสื้อเกราะ Stygian, ผ้าคลุม Madcap, หมวกฮูด Madcap, ถุงมือ Madcap, รองเท้า Madcap, เอฟเฟคตัวละคร Madcap, และ เอฟเฟคอาวุธ Illusionist

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม