เราได้ทำการปล่อยสกิน Night Lotus สกิล Toxic Rain ที่จะมาแทนที่เอฟเฟคมาตรฐานด้วยเอฟเฟค ดอกบัวดำ และ ดอกบัวม่วง ดูตัวอย่างจากวิดีโอข้างล่าง และจับจองเป็นเจ้าของได้โดย คลิกที่นี่ นะคะ

เราแนะนำชุดแฟชั่นที่เข้ากันอย่าง Pitch Black Armour Set หรือ Gloom Wings หรือ Purple Character Effect หรือ Purple Weapon Effect ค่ะ แต่ถ้าคุณอยากแต่งม่วงทั้งตัวก็สามารถใช้เซ็ต Purple Necrotic Armour Set และเติมด้วย Arcane Wings ก็ได้ค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม