เราได้วางขายสกินอาวุธใหม่ Colossus Axe และ Colossus Machete ค่ะ! รับชมตัวอย่างได้ข้างล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ!

Colossus Machete สามารถใช้ได้กับอาวุธมือเดียวและสองมือหลากหลายชนิดไม่ว่าจะเป็นดาบ, ขวาน, และกระบอง ซึ่งจะแทนที่หน้าตาของอาวุธมาตรฐานด้วยมีดแมเชเทคมเหล็กกริบ รับชมตัวอย่างจากวิดีโอด้านล่าง!

Colossus Axe ใช้ได้กับไม้พลอง, กระบองสองมือ, หรือขวานสองมือเท่านั้น แต่หน้าตาของมันจะเปลี่ยนไปตามชนิดของอาวุธที่ใส่สกินให้ รับชมตัวอย่างได้จากวิดีโอด้านล่าง!

จะกินทั้งสองนี้เข้ากันได้ดีกับ ชุดเกราะเซ็ตดำสนิท และ ผ้าคลุมดำมีฮู้ด ค่ะ และเพื่อให้ดูน่าเกรงขามมากขึ้นเติมด้วย ตาไฟ, เอฟเฟคตัวละครเลือด และเสริมอาวุธใหม่ของคุณด้วย เอฟเฟคอาวุธ Ultimate Chaos ด้วยนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม