เราได้วางขายเอฟเฟคสิงสร้อย Lost Souls แล้ว ซึ่งมันจะนำเอฟเฟคผีวาลแห่งเลือดมาสิงไว้ในสร้อยของคุณ
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ!

หากคุณกำลังมองหาชุดที่น่ากลัวพอสำหรับเอฟเฟคนี้ เราขอแนะนำ ชุดเกราะ Doomguard และถุงมือคู่กับ กะโหลกเลือด, ผ้าโพกหัวดำสนิท และ รองเท้า Vampiric ค่ะ
และเติมแต่งลุคของคุณให้สมบูรณ์ด้วย รอยเท้า Blood Guard, เอฟเฟคตัวละครเลือด และที่มาใหม่ล่าสุด ปีก Demon Raven ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม