เราได้วางขายโล่แฟชั่น Necrotic ในร้านค้าแล้ว โลกนี้ทำจากกระดูกตกแต่งไปด้วยหัวกะโหลกที่มีหมอกแสงสีเขียวเปล่งประกายออกมา รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ถ้าต้องการแต่ง Necrotic เต็มชุดเราขอแนะนำ ชุดเกราะเซ็ต Necrotic คู่กับ หมวกฮู้ด Necrotic และ ผ้าคลุม Necrotic หรือ ปีก Necrotic หรือจะเป็น ชุดเกราะเซ็ต Viper แทนก็ได้สำหรับท่านที่ชอบเนื่องจากว่ามันมีโทนสีแนวเดียวกันค่ะ ปิดท้ายด้วย สกินดาบ Wasteland ใส่ เอฟเฟคอาวุธ Pestilence และ เอฟเฟคตัวละคร Pestilence

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม