ถัดจาก เอฟเฟคสกิล Celestial Cyclone ที่เพิ่งปล่อยไปเมื่อวาน เราได้เพิ่มเอฟเฟคสกิลอวกาศให้กับสกิลอื่นๆอีกมากมายไม่ว่าจะเป็น Blight, Wither, Lacerate และ Blood and Sand ค่ะ รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

หากคุณต้องการใส่ชุดให้ดูเรียบๆ เพื่อให้เอฟเฟคสกิลมันเด่นขึ้นมา เราขอแนะนำสินค้าแฟชั่นเซ็ต ดำสนิท หรือ Gloom ค่ะ! ยกตัวอย่างเช่น ชุดเกราะเซ็ตดำสนิท และ ผ้าโพกหัวดำสนิท คู่กับ ปีก Gloom และ เอฟเฟคอาวุธ Dusk

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม