เราจะทยอยนำภาพสกรีนช็อตของบอสใน Part of Exile มาให้ทุกคนได้ชมอย่างต่อเนื่องเริ่มตั้งแต่บทที่หนึ่ง รับชมได้ด้านล่างค่ะ หากคุณชอบสกรีนช็อตเหล่านี้สามารถหาดูเพิ่มเติมได้ที่นี่และที่นี่ค่ะ

Chatters

Sawbones

Brutus, Lord Incarcerator

The Burning Menace

Ungulath

สุดสัปดาห์นี้เรายังได้จัดมหกรรมลดราคาสกินอาวุธ, เอฟเฟคอาวุธ, และสกินโล่ที่มีสินค้าแฟชั่นมากกว่า 150 รายการในราคาพิเศษสุดๆ รวมถึง Darkprism Weapon Effect, Celestial Shield, Heartseeker Weapon และอื่นๆอีกมากมาย โปรดทราบว่าการลดราคาครั้งนี้จะไม่มีสินค้าแฟชั่นที่วางจำหน่ายหลังการเปิดภาคเสริมลีกเดลิเรียมนะคะ

งานลดราคาจะเริ่มขึ้น ณ บัดนี้จนถึง วันอังคารที่ 19 พฤษภาคม 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ) เลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! ขอให้มีความสุขสุดสัปดาห์นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม