หากคุณชอบแต่งกายเอกไซล์ของคุณให้ดูไม่เหมือนใคร เราขอแนะนำนี่เลย หมวกแฟชั่น Undead Outcast ใหม่ล่าสุด! มันทำจากผ้าพันแผลสีขาวที่มีรอยเลือดปาดเป็นรูปกากบาทกลางหน้า มันทำให้หมวกใบนี้เรียกความสนใจได้ดีทีเดียว รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ในร้านค้าค่ะ

สำหรับชุดที่เข้ากันเพื่อแต่งกายเป็นผีดิบพันผ้าพันแผลเราขอแนะนำ Balefire Armour Set, Balefire Back Attachment, Project Character Effect และProject Weapon

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม