กิจกรรม Endless Delve ใกล้จะมาถึงแล้วค่ะ! การเดินทางตามลำพังหนึ่งสัปดาห์สู่เบื้องลึกของเหมืองอะซูไรต์อันแสนอันตรายจะเริ่มขึ้นในเวลา 3:00 น. ของวันที่ 12 ธันวาคม (เวลาไทย) ทั้งในระบบ PC กับระบบคอนโซลนะคะ ฉะนั้นคว้าอีเต้อ (Pickaxe) ขึ้นมาแล้วเตรียมตัวให้พร้อมกันเลยค่ะ! กิจกรรมนี้จะเปิดให้ลงทะเบียน 30 นาทีก่อนเวลาเริ่มกิจกรรม เราขอเชิญชวนทุกคนมาร่วมสนุกกันนะคะ

คุณสามารถดูข้อมูลของรางวัลได้ที่นี่ค่ะ เรายังได้โพสต์ข้อมูลเกี่ยวกับของเริ่มต้นที่คุณจะได้รับ รวมถึงคำถามที่ถามกันบ่อยเกี่ยวกับกิจกรรมนี้เอาไว้ที่นี่ด้วยค่ะ

นอกจากนี้เรายังจัดงานลดราคาคลังเก็บของ ที่เราจะลดราคาของคลังเก็บของทุกประเภทค่ะ! คลิกที่นี่เพื่อดูคลังเก็บของทั้งหมดที่ลดราคานะคะ

งานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงใน วันจันทร์ที่ 14 ธันวาคม 2020 เวลา 22:00 (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ! หากคุณไม่สามารถเข้าร่วมกิจกรรม Endless Delve ในช่วงสุดสัปดาห์นี้ได้ อย่าลืมติดตามการถ่ายทอดสดกิจกรรมนี้ที่ Twitch ค่ะ ขอให้เอ็กไซล์ทุกท่านโชคดีค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม