ยอมจำนนต่อปรารถนาปีศาจของคุณด้วยชุดเกราะเซ็ต Rapture ชุดใหม่ของเราค่ะ! ชุดเกราะเซ็ตนี้มีขอบเหล็กแหลมคม มีแกนที่ลุกโชน กับหมวกที่ลุกไหม้ที่บังเกิดเป็นลุคน่ากลัวเกรงอย่างมีสไตล์ เติมเต็มลุคของคุณด้วยเอฟเฟคติดหมวก Rapture กับเอฟเฟคติดอาวุธ Rapture รวมถึงรอยเท้า Blood Guard กับ Fire Cloak ค่ะ

แถมในสุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานมหกรรมลดราคาเอฟเฟคสกิลมากกว่า 250 ชิ้นด้วยกันอีกค่ะ! หากคุณกำลังเฝ้ารอส่วนลดเอฟเฟคสกิลโปรดของคุณ นี่ก็เป็นเวลาที่คุณควรกลับไปดูรายการเฝ้าดูของคุณแล้วค่ะ งานมหกรรมลดราคานี้จะลดราคาเอฟเฟคสกิลทุกชิ้นในร้านค้า เว้นแต่เอฟเฟคใหม่ๆ ที่ออกมาหลังจากการเปิดตัว Echoes of the Atlas นะคะ คุณสามารถรับชมเอฟเฟคแฟชั่นทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ

งานมหกรรมลดราคานี้จะดำเนินไปตลอดทั้งสุดสัปดาห์ และจะสิ้นสุดลงในเวลา วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2021 เวลา 22:00 (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากคุณต้องการแต้มใช้สอยในงานมหกรรมลดราคาครั้งนี้ เราขอแนะนำแพ็คสนับสนุน Ritual กับคอร์ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม