คืบคลานตามเวร์แคลส์ทไปด้วยปีก Slither ใหม่คู่นี้ค่ะ! ด้วยเกล็ดสีดำหุ้มกระดูก กับเนื้อหนังสีแดงประหนึ่งเกล็ดของสัตว์เลื้อยคลาน เอฟเฟคแฟชั่นชุดนี้นั้นเหมาะสมไปกับเอ็กไซล์ที่ชอบโฉมงามอย่างดุร้ายนั่นเอง ท่านสามารถรับชมปีกคู่นี้ได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ของท่านได้ที่นี่ค่ะ

ทำลุคของท่านให้สมบูรณ์ไปด้วย Complete your look with the Dragon Hunter ชุดเกราะเซ็ต, ดาบ หรือดาบยาว, เอฟเฟคอาวุธ and เอฟเฟคตัวละคร Dragon Hunter ค่ะ

และในสุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานลดราคาที่มีสินค้าจากธีมยอดนิยมของเราหลายอย่าง รวมถึงสินค้าแฟชั่นธีม Celestial และ Twilight นะคะ! ท่านสามารถเลือกซื้อสินค้าแฟชั่นที่ลดราคาทั้งหมดได้ที่นี่ค่ะ

ขอขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม