กวาดล้างศัตรูของท่านให้ย่อยยับในหมู่ดวงดาวไปด้วย Celestial Wave of Conviction ชิ้นใหม่ค่ะ! เอฟเฟคแฟชั่นนี้จะทำให้สกิลคลื่นพลังแห่งการลงทัณฑ์ (Wave of Conviction) ของท่านมีภาพลักษณ์เป็นดวงดาวซึ่งเหมาะกับผู้ที่ต้องการลุคที่แพรวพราวยิ่งไปกว่าเดิม รับชมเอฟเฟคนี้ทางด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ที่นี่ค่ะ

เอฟเฟค Celestial Wave of Conviction นั้นสามารถใช้งานร่วมกับเอฟเฟคแฟชั่นต่างๆ จากธีม Celestial รวมถึงชุดเกราะเซ็ต Nightfall, ผ้าคลุม Nightfall, สกินอาวุธ Nightfall กับเอฟเฟคตัวละคร Sunrise นะคะ

สุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานลดราคาคลังเก็บของทุกชนิดด้วยนะคะ! ท่านสามารถรับชมคลังเก็บของทุกชนิดที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ โดยที่งานลดราคาคลังเก็บของนี้จะสิ้นสุดลงในวันอังคารที่ 8 มิถุนายน 2021 เวลา 0:00 (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน) หากท่านต้องการแต้มมาใช้จ่ายในงานลดราคาครั้งนี้ ท่านสามารถเลือกซื้อแพ็คสนับสนุน Ritual กับ Ultimatum ได้เสมอนะคะ!

ขอขอบคุณท่านมากๆ ค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม