เปลี่ยนกายของท่านให้เป็นฝันร้ายทั้งเป็นด้วยชุดเกราะเซ็ต Necrolord ชุดใหม่! นอกจากจะมีชุดสีขาวแล้ว ชุดเกราะเซ็ต Necrolord ยังมีในรูปแบบ Stygian, Celestial และ Automaton อีกด้วย หากท่านคิดไม่ตกว่าธีมไหนเหมาะกับบิลด์ล่าสุดของท่าน ท่านอาจสนใจเลือกซื้อชุดสุดคุ้มชุดเกราะเซ็ต Necrolord นะคะ ท่านสามารถรับชมแต่ละเซ็ตภายในโพสต์ข่าวนี้ หรือเลือกซื้อสินค้าชิ้นนี้ได้ที่นี่ค่ะ

ชุดเกราะเซ็ต Necrolord นั้นเป็นเอฟเฟคแฟชั่นชิ้นแรกที่ถูกออกแบบในธีม Necrolord นะคะ โดยเราจะออกสินค้าแฟชั่นต่างๆ ในธีม Necrolord เพิ่มเติมในอนาคต แต่ในตอนนี้ท่านสามารถทำลุคอันน่าเกรงขามของท่านให้สมบูรณ์ไปด้วยผ้าคลุม Black, สกินอาวุธ Void และ รอยเท้า Black ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม