เราเพิ่งนำเอฟเฟคอาวุธลูกศรหายนะ Celestial เข้ามาวางจำหน่ายในร้านค้าค่ะ เอฟเฟคแฟชั่นนี้จะเปลี่ยนภาพทั่วไปของหินสกิลลูกศรหายนะ (Scourge Arrow) ให้เป็นพีระมิดสีทองที่ระเบิดเป็นศรแห่งห้วงจักรวาล รับชมวิดีโอทางด้านล่าง หรือคลิกที่นี่เพื่อรับชมเอฟเฟคแฟชั่นชิ้นนี้ในร้านค้าค่ะ

หากต้องการให้ชุดของคุณสะท้อนธีมของเอฟเฟคสกิลนี้ ลองใช้ชุดเกราะเซ็ต Celestial Necrolord ร่วมไปกับ ปีก Nightfall, เอฟเฟคตัวละคร Innocence และ อาวุธ Direblade ดูนะคะ

ขอบคุณค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม