เราทำการวางขายเอฟเฟคอาวุธ Dragon Hunter ที่จะติดไฟให้กับอาวุธของคุณพร้อมลายเส้นสีดำส้มสวยตามการเคลื่อนไหวของมันค่ะ
คุณสามารถชมเอฟเฟคได้ในวีดีโอข้างล่าง หรือซื้อไว้เป็นเจ้าของได้ ในร้านค้า ค่ะ

เนื่องจากมันเป็นชุดเดียวกันกับ Dragon Hunter จึงเข้ากันได้ดีกับ ดาบและดาบยาว Dragon Hunter นอกจากนี้ก็เข้ากันกับสินค้าแฟชั่นที่มีไฟทุกชิ้น
หากต้องการชุดที่เข้ากันเราขอแนะนำ Demon Parasite Armour Set หรือInfernal Armour Set พร้อมกับInfernal Wings และ Fire Character Effect และInfernal Footprints Effect ค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่สนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม