เราได้วางขายชุดเกราะเซ็ต Viper และสกินธนูในเซ็ตเดียวกันในร้านค้าแล้ว ชุดเกราะเซ็ต Viper นี้ทำจากเหล็กที่มีแสงสีเขียวจางๆ
ส่วนธนู Viper ก็ทำจากเหล็กเช่นกันและมีเยื่อสีเขียวปกคลุมทำให้มันดูเหมือนปีกมังกร
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิ๊กที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ถ้าต้องการแต่งชุดแนวพิษให้ครบเซ็ต เราขอแนะนำ ผ้าคลุม Necrotic หรือ ปีก Necrotic, เอฟเฟคตัวละครโรคระบาด, รอยเท้า Necrotic และใส่ เอฟเฟคอาวุธ Necrotic ให้กับธนูของคุณค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอดค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม