เราได้วางขายเอฟเฟควาป Vampiric ใหม่ล่าสุดแล้ว ซึ่งมันจะมาแทนที่เอฟเฟควาปมาตรฐานของคุณด้วยวาร์ปเหล็กทรงกลมตกแต่งไปด้วยกะโหลกที่มีเขี้ยว วาร์ปนี้จะมีเอฟเฟคสีแดงวนและมีค้างคาวบินออกมา รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

หากคุณกำลังมองหาเสื้อผ้าที่เข้ากันได้ดีกับวาร์ป Vampiric นี้อยู่แล้วล่ะก็ เราขอแนะนำ ชุดเกราะเซ็ตแวมไพร์ คู่กับ หมวกฮู้ดกะโหลก, ผ้าโพกหัวดำสนิท, ปีกแวมไพร์, เอฟเฟคฝูงค้างคาว, เอฟเฟคตัวละครเลือด และ รอยเท้าแวมไพร์ และชุดนี้ยังเข้ากันได้ดีกับ สกินดาบ Sin และ เอฟเฟคอาวุธแวมไพร์ อีกด้วยค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม