หากคุณต้องการตกแต่งที่ซ่อนของคุณให้ดูดียิ่งขึ้นไปอีก เราขอแนะนำสกินคลังเก็บของ Fairgraves แพ็คคู่ที่จะมาเปลี่ยนรูปร่างของคลังเก็บของและคลังกิลด์ในที่ซ่อนของคุณให้กลายเป็นหีบสมบัติโจรสลัด สกินใหม่นี้ถือว่าเป็นของตกแต่งที่ซ่อนเพราะฉะนั้นคุณสามารถใช้งานได้จากหน้าต่างของตกแต่งที่ซ่อนในหัวข้อ 'Fairgraves' โปรดทราบว่าสินค้าแฟชั่นทั้งสองชิ้นนี้มีไว้ใช้ในซ่อนเท่านั้น มันไม่สามารถใช้เปลี่ยนคลังภายในเมืองได้

รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าค่ะ

หากคุณกำลังมองหาของตกแต่งที่ซ่อนแนวโจรสลัดเราขอแนะนำ Mystic Glowworms, Pooled Water, Mysterious Treasure, Corsair Building Supplies และ Wrangler Gold Rain และสำหรับการแต่งตัวละครเราขอแนะนำชุดเกราะเซ็ต Ghostflame หรือ Corsair ใส่คู่กับกับปีกแฟชั่น Ghostflame, เอฟเฟคตัวละคร Ghostflame และเอฟเฟคอาวุธ Ghostflame

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม