เราจะทำการลดราคาเอฟเฟคสกิลกันในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! หากท่านต้องการให้มันครบเครื่อง มาลองแฟชั่นต่างๆ จากแพ็คสนับสนุนของเราดูไหมคะ? เรารวบรวมไอเดียชุดจากชิ้นส่วนต่างๆ ของแพ็คสนับสนุน Expedition มาให้ท่านใช้เป็นแรงบันดาลใจค่ะ! มารับชมกันได้ทางด้านล่างนี้ หรือดูเอฟเฟคสกิลที่ลดราคาได้ที่นี่ค่ะ!

ด้านบนประกอบด้วย สกินอาวุธ Soulkeeper, เอฟเฟคอาวุธ Soulkeeper, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter, รอยเท้า Dragon Hunter, แฟชั่นติดหมวก Apocalypse และ ปีก Pandemonium

ภาพสกรีนช็อตด้านบนประกอบด้วย ชุดเกราะเซ็ต Soulkeeper, ปีก Sunrise, เอฟเฟคออร่า Sunrise, สกินอาวุธ Rapture และ เอฟเฟคอาวุธ Brimstone

ภาพด้านบนประกอบด้วย ปีก Aesir, เอฟเฟคอาวุธ Aesir, ชุดเกราะเซ็ต Overseer, หมวกฮู้ด Overseer และ สกินอาวุธ Overseer รวมถึงโล่ Sunprism และ รอยเท้า White

ท้ายที่สุด ด้านบนนี้รวมถึง ชุดเกราะเซ็ต Aesir, สกินอาวุธ Aesir, เอฟเฟคอาวุธ Aesir ดวงตา Lightning, รอยเท้า Lightning, เอฟเฟคตัวละคร Lightning, ผ้าคลุม Frost Viking และ สัตว์เลี้ยง White Wolf

หวังว่าท่านจะได้รับแรงบันดาลใจจากสกรีนช็อตเหล่านี้นะคะ! หากท่านขาดแต้มในการซื้อเอฟเฟคสกิลลดราคา แพ็คสนับสนุนของเราก็เป็นทางเลือกที่ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม